แบตเตอรี่ขนาดใหญ่ 7500mAh รองรับชาร์จเร็ว 45W ช่วยให้ใช้งานได้ยาวนานตลอดทั้งวัน หน้าจอ TFT LCD ขนาด 6.61 นิ้ว รีเฟรชเรท 120Hz มอบภาพที่ลื่นไหล กล้องหลัก 50MP ถ่ายภาพคมชัด ระบบปฏิบัติการ Android 16 พร้อม MagicOS 10 และชิปเซ็ต MediaTek Helio G81 Ultra รองรับ NFC และวิทยุ FM มาพร้อมพอร์ต USB Type-C และช่องเสียบหูฟัง 3.5 มม.
ข้อมูลเฉพาะ
ราคา
true TH
฿4,999
2 ผลิตภัณฑ์
Lazada
฿6,699
8 ผลิตภัณฑ์
Advice IT
฿6,800
2 ผลิตภัณฑ์
Mercular
฿6,800
1 ผลิตภัณฑ์
Shopee
฿6,950
19 ผลิตภัณฑ์
BANANA
฿6,999
4 ผลิตภัณฑ์
ALL Online
฿6,999
4 ผลิตภัณฑ์
this shop
฿6,999
4 ผลิตภัณฑ์
ข่าว
Exeed เปิดตัว 4 รุ่นใหม่ ตั้งเป้า Le Mans และแบตเตอรี่ Solid-State ภายในปี 2026
ในงานเปิดตัวแบรนด์สำคัญเมื่อวันที่ 22 ธันวาคม บริษัทไม่เพียงแต่เปิดเผยกลยุทธ์ผลิตภัณฑ์และเทคโนโลยี "44X"...รถ MPV และรถสปอร์ตคูเป เพื่อให้มีความยืดหยุ่นและศักยภาพในการเติบโตในอนาคต รายละเอียดกลยุทธ์ "44X"..."4" ตัวแรก ซีรีส์รถยนต์หลัก: ET: ซีรีส์ SUV ES: ซีรีส์รถเก๋ง E0...แพลตฟอร์มสำหรับรถยนต์ไฟฟ้าแบบ Extended EREV และแพลตฟอร์มสำหรับรถยนต์ไฮบริด สุดท้าย ตัวอักษร "X"...รุ่น ประเภท คุณสมบัติและข้อมูลจำเพาะหลัก ตามที่อ้างสิทธิ์ ES7...ไลน์อัพรถยนต์ใหม่ การแสดงออกทันทีของกลยุทธ์นี้คือการเปิดตัวรถยนต์ 4 รุ่นที่แตกต่างกันพร้อมกัน ได้แก่ ES7...15.6 นิ้ว ที่ใช้ชิป Qualcomm Snapdragon 8295 และมีการผสานรวมอย่างลึกซึ้งกับระบบนิเวศ HarmonyOS ของ Huawei...ระบบส่งกำลัง: ระบบไฮบริด: ระบบ "Kunpeng Tianqing" พร้อมเครื่องยนต์ 2.0TGDI รุ่นที่ 7...ตัวเลข "4" ตัวแรกหมายถึงซีรีส์รถยนต์หลัก 4 ประเภท ได้แก่ ET สำหรับรถ SUV, ES สำหรับรถซีดาน, E0 สำหรับรุ่นเรือธง...ทิศทางในอนาคตของ Exeed ถูกสรุปอยู่ในกรอบ "44X" ซึ่งเป็นแผนหลายชั้นที่ออกแบบมาเพื่อครอบคลุมตลาดยานยนต์ในวงกว้าง...ซีรีส์รถยนต์ระดับแฟลกชิป EX: ซีรีส์รถครอสโอเวอร์ "4" ตัวที่สอง แพลตฟอร์มเทคโนโลยี: M3X...แพลตฟอร์มรถยนต์ไฟฟ้าบริสุทธิ์เฉพาะทาง แพลตฟอร์มรถยนต์ไฟฟ้าขยายระยะทาง EREV แพลตฟอร์มรถยนต์ไฮบริด "X"...พร้อมทั้งเริ่มต้นการเดินทางในโลกมอเตอร์สปอร์ตกับรายการแข่งรถระดับตำนานอย่าง 24 Hours of Le Mans แผนแม่บทกลยุทธ์ "44X"...แต่ละรุ่นกำหนดเป้าหมายไปที่กลุ่มตลาดพรีเมียมเฉพาะทาง แสดงให้เห็นถึงความกว้างขวางในการออกแบบและวิศวกรรมของ Exeed ดาวเด่นของงานนี้น่าจะเป็น ES7...โครงสร้างนี้ให้ข้อกำหนดการตั้งชื่อและตำแหน่งทางการตลาดที่ชัดเจนสำหรับผลิตภัณฑ์ในอนาคต ตัวเลข "4" ตัวที่สองหมายถึงแพลตฟอร์มเทคโนโลยีพื้นฐาน 4 ประเภท ซึ่งรวมถึง M3X

สัมผัสจริง Honor Win: โทรศัพท์เกมมิ่งแบตเตอรี่ยักษ์ 10,000mAh ที่ท้าทายกฎฟิสิกส์
ออปติคัล วันเปิดตัว: 26 ธันวาคม 2025 รุ่น: Honor Win, Honor Win RT ประสิทธิภาพระดับเรือธงที่เน้นสำหรับเกมมิ่ง...กำลังเตรียมเปิดตัวอุปกรณ์ที่จะนิยามความทนทานใหม่ทั้งหมด Honor Win ซึ่งกำหนดเปิดตัวเต็มรูปแบบในวันที่...Win อุปกรณ์ ตัวอย่าง ความจุแบตเตอรี่ คุณสมบัติหลัก Honor Win 2025...Win กลับให้ความรู้สึกในมือที่คล้ายคลึงกับสมาร์ทโฟนสมัยใหม่ที่ใช้เซลล์แบตเตอรี่ 6,000mAh หรือ 7,000mAh...ตามข้อมูลก่อนเปิดตัว: ชิปเซ็ต: Qualcomm Snapdragon 8 Elite Gen 5 แรม: 16GB LPDDR5X...สมาร์ทโฟนระดับเรือธงมาตรฐาน 2025 4,500 5,500mAh มุ่งเน้นการชาร์จเร็ว หมายเหตุ: ความจุของ Honor...Magic8 Pro ซึ่งบ่งชี้ว่าจุดสนใจหลักของ Win อยู่ที่อื่น การวางตำแหน่งในตลาดและสิ่งที่ตามมา Honor...แต่อินเทอร์เฟซแอปกล้องบ่งชี้ว่าระบบประกอบด้วยเลนส์ไวด์ เลนส์อัลตร้าไวด์ และเลนส์เทเลโฟโต้ออปติคอล 3x...หัวใจหลักคือชิปเซ็ตระดับสูงสุด Qualcomm Snapdragon 8 Elite Gen 5 คู่กับแรม LPDDR5X 16GB และที่เก็บข้อมูล...ความสำเร็จทางวิศวกรรมนี้มาจากเทคโนโลยีแอโนดซิลิกอนคาร์บอนเฉพาะของ Honor ที่ใช้แบรนด์ว่าแบตเตอรี่ "Qinghai...Honor Win ไม่ใช่เพียงแบตเตอรี่ที่มีโทรศัพท์ติดมาเท่านั้น แต่ถูกวางตำแหน่งเป็นอุปกรณ์เกมมิ่งประสิทธิภาพสูง...ที่สามารถซูมดิจิทัลได้สูงสุด 6x สิ่งสำคัญที่ควรทราบคือการตั้งค่านี้แตกต่างจากฮาร์ดแวร์ถ่ายภาพขั้นสูงที่พบใน...บริบทความจุแบตเตอรี่: การเปรียบเทียบแบตเตอรี่สมาร์ทโฟนความจุสูงล่าสุดแสดงให้เห็นถึงความก้าวหน้าครั้งสำคัญของ Honor...UFS 4.1 Honor อ้างคะแนนเบนช์มาร์ก AnTuTu v10 เกิน 4.4 ล้านคะแนน ซึ่งหากได้รับการยืนยัน จะทำให้มันอยู่ในกลุ่มอุปกรณ์...ช่วยให้มีความหนาแน่นพลังงานที่สูงขึ้นภายในพื้นที่ทางกายภาพที่ใกล้เคียงกัน ระบบนี้ยังถูกจัดการเพิ่มเติมด้วยสิ่งที่ Honor...คะแนนเบนช์มาร์คอ้างอิง: > 4.4 ล้านคะแนนบน AnTuTu v10 กล้อง: ระบบหลังสามตัว ไวด์, อัลตร้าไวด์, เทเลโฟโต้ 3x...เราคาดว่าแบตเตอรี่ 10,000mAh จะทำให้อุปกรณ์มีความหนาหรือน้ำหนักที่สังเกตเห็นได้ชัดเจน หรือทั้งสองอย่าง อย่างไรก็ตาม Honor...การแข่งขันด้านแบตเตอรี่สมาร์ทโฟนได้เข้าสู่ช่วงใหม่ที่แทบไม่น่าเชื่อ ในขณะที่แบตเตอรี่ 6,000mAh เคยถูกมองว่าเป็นแหล่งพลังงานสำหรับนักวิ่งมาราธอน Honor...การเปิดเผยอย่างเป็นทางการกำหนดไว้ในวันพฤหัสบดีที่ 26 ธันวาคม ซึ่งไม่ใช่วันหยุดราชการในจีน ซึ่งเป็นศูนย์กลางของการเปิดตัว Honor...ซึ่งถือเป็นความท้าทายทางวิศวกรรมที่สำคัญ การออกแบบและข้อพิจารณาด้านกล้อง ภาษาการออกแบบของโทรศัพท์ยืมมาจากรุ่นเรือธปล่าสุดของ Honor...Android ที่ทรงพลังที่สุดที่มีจำหน่าย เพื่อรักษาประสิทธิภาพนี้ระหว่างการเล่นเกมที่เข้มข้น Honor ได้รวมระบบทำความเย็นแบบแอคทีฟที่เรียกว่า...เรียกว่าระบบจัดการพลังงาน Dujiangyan และชิปเพิ่มประสิทธิภาพพลังงาน E2 ซึ่งบ่งบอกถึงแนวทางที่ซับซ้อนในการจัดการพลังงานสำรองขนาดใหญ่เช่นนี้...มีค่าประมาณสองเท่าของสมาร์ทโฟนระดับเรือธงมาตรฐาน แบตเตอรี่ที่ทำลายกรอบโดยไม่เพิ่มความหนา การค้นพบที่ช็อกและเห็นได้ชัดทันทีจากการถือ Honor...Win จะเป็นส่วนหนึ่งของซีรีส์ โดยมีรุ่นที่ลดคุณสมบัติลงเล็กน้อยชื่อว่า Honor Win RT ซึ่งมีกล้องน้อยกว่าหนึ่งตัวแต่ยังคงพัดลมทำความเย็นแบบแอคทีฟไว้...มันอาจตั้งมาตรฐานใหม่สำหรับสิ่งที่ผู้ใช้คาดหวังจากสมาร์ทโฟนสำหรับเกมมิ่งและผู้ใช้ระดับพาวเวอร์ผู้ใช้ ตาทุกคู่จะจับจ้องไปที่รายละเอียดสเปกเต็ม ราคา และความพร้อมใช้งาน เมื่อ Honor

Oppo Find X9 Ultra ถูกปล่อยเบาะแสด้วยแบตเตอรี่ "ทรงพลังอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน" เกิน 7,000mAh
Find X9s รุ่นคอมแพคตามข่าวลือ: 7,000mAh Oppo Find X9 Ultra รุ่นที่ถูกเผยเบื้องต้น: >7,000mAh...Find X8 Ultra รุ่นก่อนหน้า: 6,100mAh Oppo Find X9 Pro รุ่นล่าสุด: 7,500mAh Oppo...ซึ่งรวมถึงรุ่นที่คาดว่าจะมาอย่าง Samsung Galaxy S26 Ultra, Xiaomi 17 Ultra, Vivo X300 Ultra และ Honor...7,500mAh ซึ่งเท่ากับ Find X9 Pro ที่เพิ่งเปิดตัวไป บริบทเปรียบเทียบ: ความจุแบตเตอรี่ Oppo...สัญญาที่กำลังจะเป็นจริงกับ X9 Ultra ข้อมูลสเปครายละเอียดสำคัญที่เป็นข่าวลือสำหรับ Oppo Find X9 Ultra...Find X9 Ultra จะไม่เปิดตัวเพียงลำพัง รายงานระบุว่า Oppo วางแผนที่จะแนะนำซีรีส์ Find X9 เต็มรูปแบบ ซึ่งรวมถึงรุ่นมาตรฐานและรุ่น...Ultra ที่จะมาถึงจะทำลายขีดจำกัด 7,000mAh สัญญาว่าจะเป็นมาตรฐานใหม่สำหรับความทนทานของสมาร์ทโฟนเรือธง...การชาร์จ: 80W มีสาย, 50W ไร้สาย หน้าจอ: 6.8 นิ้ว กล้องหลัก: 200MP Sony IMX09E...นั่นคือ Snapdragon 8 Elite Gen 5 ระบบกล้องตามข่าวลือจะเป็นระบบสี่เลนส์ โดยมีเซ็นเซอร์หลัก Sony IMX09E...อาจจะ 7,500mAh สรุป: มาตรฐานใหม่สำหรับความทนทานของสมาร์ทโฟนเรือธง การปล่อยเบาะแสเชิงกลยุทธ์ของ...Oppo เกี่ยวกับแบตเตอรี่ของ Find X9 Ultra เป็นการเปลี่ยนแปลงที่สำคัญในลำดับความสำคัญของโทรศัพท์เรือธง...คำใบ้อย่างเป็นทางการชี้ไปที่การอัปเกรดแบตเตอรี่ขนาดใหญ่ ข้อมูลที่เป็นรูปธรรมที่สุดเกี่ยวกับแบตเตอรี่ของ Find X9...: ชิปเซ็ต: Snapdragon 8 Elite Gen 5 แบตเตอรี่: >7,000mAh ได้รับการยืนยันอย่างเป็นทางการแล้ว...โดยอธิบายแบตเตอรี่ของโทรศัพท์ว่า "ทรงพลังอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน" ในโพสต์ต่อมา เขาชี้แจงว่าความจุจะ "เกิน 7,000mAh...ที่ใช้พื้นฐานจาก Android 16 คาดว่าโทรศัพท์จะเปิดตัวในเดือนเมษายน 2026 กลยุทธ์ที่กว้างขึ้นของซีรีส์ Find X9...บริษัทกำลังส่งสัญญาณถึงการก้าวกระโดดครั้งสำคัญ ผ่านคำใบ้อย่างเป็นทางการและความคิดเห็นของผู้บริหาร Oppo ได้ยืนยันว่า Find X9...Plus ที่น่าสนใจคือ แม้แต่ Find X9s รุ่นคอมแพค ที่มีข่าวลือว่าหน้าจอขนาด 6.31 นิ้ว ก็ถูกกล่าวว่ามีแบตเตอรี่ประมาณ...รุ่นปัจจุบัน ข้อผูกมัดนี้สอดคล้องกับคำแถลงของบริษัทก่อนหน้านี้ว่าจะไม่เปิดตัวสมาร์ทโฟนเรือธงโดยไม่มีแบตเตอรี่ 7,000mAh...นอกเหนือจากแค่สเปคกล้องและโปรเซสเซอร์ สเปคที่คาดการณ์และไทม์ไลน์การเปิดตัว นอกเหนือจากแบตเตอรี่แล้ว Oppo Find X9...ตำแหน่งในภูมิทัศน์การแข่งขันของสมาร์ทโฟนระดับ "Ultra" สเปคแบตเตอรี่นี้มีแนวโน้มที่จะให้ข้อได้เปรียบที่ชัดเจนแก่ Oppo Find X9...Find X9 Ultra ที่มีขนาดใหญ่กว่า ซึ่งคาดว่าหน้าจอจะขนาด 6.8 นิ้ว อาจมีแบตเตอรี่ที่ใหญ่ยิ่งขึ้นไปอีก โดยมีข่าวลือชี้ไปที่ความจุ...7,000mAh เช่นกัน นี่ชี้ให้เห็นว่าเทคโนโลยีแบตเตอรี่ใหม่หรือโซลูชันการจัดการพลังงานของ Oppo สามารถปรับขนาดได้ในรูปทรงที่แตกต่างกัน...คำใบ้อย่างเป็นทางการนี้ยืนยันข่าวลือก่อนหน้านี้และกำหนดความคาดหวังที่ชัดเจนสำหรับการอัปเกรดที่สำคัญจากแบตเตอรี่ 6,100mAh ที่พบใน Find X8...Ultra ในตลาดสมาร์ทโฟนระดับไฮเอนด์ ตามข้อมูลจากผู้เปิดเผยข้อมูลในอุตสาหกรรม คาดว่า X9 Ultra จะมีแบตเตอรี่ที่ใหญ่ที่สุดในบรรดาคู่แข่งโดยตรง...Oppo กำลังเตรียมเวทีสำหรับสมาร์ทโฟนเรือธงรุ่นต่อไปของพวกเขา นั่นคือ Find X9 Ultra โดยให้ความสำคัญอย่างชัดเจนกับหนึ่งในแง่มุมที่สำคัญที่สุดของอุปกรณ์มือถือยุคใหม่...อุตสาหกรรมจะจับตาดูว่าแบตเตอรี่ขนาดยักษ์นี้จะบูรณาการกับประสิทธิภาพ การจัดการความร้อน และการออกแบบโดยรวมของโทรศัพท์ได้อย่างไร หากประสบความสำเร็จ Oppo Find X9...การยืนยันอย่างเป็นทางการถึงความจุที่เกิน 7,000mAh ทำให้ Oppo ไม่ได้เพียงแต่สัญญาตัวเลขในสเปคชีต แต่กำลังตอบสนองความต้องการพื้นฐานของผู้ใช้สำหรับอายุการใช้งานแบตเตอรี่ที่เชื่อถือได้

ข่าวลือ Oppo Find N6 เปิดโผสเปก Snapdragon 8 Elite Gen 5 กล้องระดับเรือธง และแบตเตอรี่ความจุสูงถึง 7,000mAh
1/1.12 นิ้ว กล้องเทเลโฟโต้ 3x Periscope 3x Periscope ความจุแบตเตอรี่ 5,600mAh...7,000mAh ซิลิกอนคาร์บอน หน้าจอด้านนอก ไม่ระบุ 6.3 นิ้ว สแกนเนอร์ลายนิ้วมือ...core Snapdragon 8 Elite Snapdragon 8 Elite Gen 5 เซ็นเซอร์กล้องหลัก ไม่ระบุ Sony IMX09E...ข่าวลือใหม่ชี้ให้เห็นว่า Oppo กำลังเตรียมการอัพเกรดครั้งสำคัญที่อาจแซงหน้าคู่แข่งอย่าง Samsung Galaxy Z Fold 7...Oppo Find N5 รุ่นปัจจุบัน Oppo Find N6 ตามข่าวลือ ชิปเซต Custom 7...ที่ได้รับการปรับปรุงแล้ว และยังต้องเผชิญกับความท้าทายจากอุปกรณ์อื่นๆ ที่จะตามมาในจีน เช่น Vivo X Fold6...และ 4x สำหรับการซูมคุณภาพสูงแบบ 'ไม่สูญเสียข้อมูล' ส่วนเซ็นเซอร์หลักจะมาพร้อมกับกล้องเทเลโฟโต้ Periscope...และ Honor Magic V5 เมื่อมองไปข้างหน้า คาดว่า Samsung Galaxy Z Fold 8 และ iPhone Fold ที่มีข่าวลือมานาน...สำหรับ Find N6 อุปกรณ์นี้ถูกคาดการณ์ว่าจะมาพร้อมกับเซ็นเซอร์เรือธงจาก Sony ที่ยังไม่ได้ประกาศอย่าง IMX09E...มันจะก้าวเข้าสู่สนามแข่งขันที่ดุเดือดขึ้นเรื่อยๆ โดยมันจะต้องแข่งขันแบบตัวต่อตัวกับ Samsung Galaxy Z Fold 7...แบบ 3x เพื่อสานต่อความสามารถในการซูมที่แข็งแกร่งจากรุ่นก่อนหน้า อายุแบตเตอรี่ที่มากมายอย่างที่ไม่เคยมีมาก่อน...นอกจากนี้ยังมีข้อสันนิษฐานว่า Oppo อาจใช้ชิปเวอร์ชันปรับแต่งเฉพาะ เหมือนกับที่เคยทำกับ Find N5 ที่ใช้ชิป Snapdragon 8 Elite แบบ 7...หนึ่งในข่าวลือที่น่าตื่นเต้นที่สุดชี้ไปที่การอัพเกรดแบตเตอรี่ครั้งใหญ่ โดย Find N6 ถูกกล่าวว่ามาในตัวแบตเตอรี่ Silicon ความจุสูงถึง 7,000mAh...ซึ่งสัญญาว่าจะมีการปรับปรุงอย่างมีนัยสำคัญในด้านความไวแสงและช่วงไดนามิกที่กว้างขึ้น นอกจากนี้ยังคาดว่าจะรองรับฟีเจอร์ขั้นสูงเช่น Hybrid Frame HDR และการรวมพิกเซลเต็มแบบ 2x

บอร์ด FPGA ที่ปลดประจำการจาก Alibaba พร้อมชิป Xilinx ระดับไฮเอนด์ปรากฏในตลาด eBay
3,072 23 x 23 XCKU15P 1,728 75.9 7,344 27 x 27 !...Logic Cells: 1,728K Block RAM: 75.9 Mb DSP Slices: 7,344 หน่วยความจำ: 8GB x4...19 XCKU040 396 24.3 1,008 19 x 19 XCKU060 603 36.5 1,920 23 x 23 XCKU085...858 43.2 2,520 23 x 23 XCKU095 947 43.2 2,304 23 x 23 XCKU115 1,143 54.9...ข้อมูลจำเพาะของการ์ด FPGA Alibaba F3 ชิป FPGA: Xilinx Kintex UltraScale XCKU15PE...: 8x PCIe 4.0 lanes กำลังไฟ: กำลังไฟบอร์ด 180W ราคาเดิมบน Cloud: $0.365 USD/ชั่วโมง...DDR4 @ 2400 MHz ความกว้าง 384 การเชื่อมต่อ: 2x QSFP28 100G Ethernet/Infiniband PCIe...Alibaba มุมมองระยะใกล้ของ transceiver ประสิทธิภาพสูงของ Huawei...XCKU035 351 21.6 840 19 x...ซึ่งรวมถึงเซลล์ลอจิก 1,728K หน่วยความจำบล็อก RAM 75.9 Mb และ DSP slices 7,344 ตัว สเปคที่ทำให้มันอยู่ในหมู่...มุมมองระยะใกล้ของ transceiver ประสิทธิภาพสูงของ Huawei และสาย patch cable OS2 ซึ่งเป็นส่วนประกอบสำคัญสำหรับการตั้งค่าเครือข่ายที่ใช้...นี้แสดงถึงโอกาสสำคัญสำหรับนักสมัครเล่นและนักวิจัยที่ก่อนหน้านี้ไม่สามารถจ่ายสำหรับฮาร์ดแวร์โปรแกรมได้ระดับไฮเอนด์เช่นนี้ บอร์ดเหล่านี้มาพร้อมกับชิป XCKU15PE

ข้อมูลเฉพาะ
ข้อมูลพื้นฐาน
แบรนด์
Honor
รุ่น
X7e
ชื่อผลิตภัณฑ์
Honor X7e
มาตรฐานกันน้ำกันฝุ่น
IP64 ป้องกันฝุ่นสนิทและทนน้ำ (ละอองน้ำ)
สี
Black、Blue、Orange
วันที่วางจำหน่าย
2026-05-19
วัสดุตัวเครื่อง
กระจกด้านหน้า、กรอบพลาสติก、ฝาหลังพลาสติก
ซิมการ์ด
Nano-SIM + Nano-SIM
ขนาด
ความหนา
8.3
หน่วยความหนา
mm
ความสูง
163.9
หน่วยความสูง
mm
น้ำหนัก
200
หน่วยน้ำหนัก
g
ความกว้าง
75.9
หน่วยความกว้าง
mm
แพลตฟอร์ม
ชิปเซ็ต
Mediatek Helio G81 Ultra (12 nm)
ซีพียู
Octa-core (2x2.0 GHz Cortex-A75 & 6x1.7 GHz Cortex-A55)
จีพียู
Mali-G52 MC2
ระบบปฏิบัติการ
Android 16, MagicOS 10
หน่วยความจำ
ช่องเสียบการ์ด
ไม่
แรม
6
หน่วยแรม
GB
รอม
128, 256
หน่วยรอม
GB
กล้อง
กล้องหลัก
คุณสมบัติ
แฟลช LED、พาโนรามา、HDR
กล้อง 1
โหมด
กว้าง
รูรับแสง
f/1.8
ประเภท
เลนส์ปกติ
โฟกัสอัตโนมัติ
AF
ความละเอียด
50 MP
วิดีโอ
รูปแบบ
1080p@30fps
กล้องหน้า
กล้อง 1
โหมด
กว้าง
รูรับแสง
f/2.2
ประเภท
เลนส์ปกติ
ความละเอียด
5 MP
วิดีโอ
รูปแบบ
1080p@30fps
หน้าจอ
ชนิดจอ
TFT LCD
ค่าสูงสุด
1010
อัตรารีเฟรช
120
ความละเอียด
720 x 1604 พิกเซล, อัตราส่วน 20:9 (~266 ppi ความหนาแน่น)
ขนาด
6.61
แบตเตอรี่
ความจุ
7500
หน่วยความจุ
mAh
การชาร์จ
45W แบบมีสาย、7.5W แบบมีสายย้อนกลับ
การเชื่อมต่อ
บลูทูธ
5.1、A2DP、LE
เอ็นเอฟซี
มี
ระบบระบุตำแหน่ง
GPS、GALILEO、GLONASS、BDS
วิทยุ
มี
ยูเอสบี
USB Type-C 2.0, OTG
ไวไฟ
Wi-Fi 802.11 a/b/g/n/ac、dual-band、Wi-Fi Direct
เสียง
ลำโพง
ใช่
ช่องเสียบหูฟัง
มี
เครือข่าย
คลื่นความถี่
4 จี
LTE
3 จี
HSDPA 850 / 900 / 1900 / 2100
2 จี
GSM 850 / 900 / 1800 / 1900
ความเร็ว
HSPA、LTE
เทคโนโลยี
GSM、HSPA、LTE
คุณสมบัติ
เซ็นเซอร์
Fingerprint (side-mounted)、accelerometer
อื่นๆ
รุ่น
LAB-LX1、LAB-LX3


